Author Topic: สิ้นสุดการรอคอย outlet อุดร เปิดแล้ว..  (Read 6325 times)

0 Members และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Offline kingbell

• ปี 2
  • **
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +2/-0
  • อัจฉริยะ!!
    • View Profile
หลังจากได้ยินข่าวว่าจะเปิดนานแล้ว

ก็เปิดสักที  outlet อุดร  เปิดเมื่อวันแม่ที่ผ่านมาครับ  ดีใจสุดๆครับ ;D
รอคอยมานานแล้ว รู้ข่าววันี้ก็รีบบีดรถไปทันทีครับ  

เมื่อเข้าไปดูภายในร้าน nike outlet ก็พบกับอุปกรณ์กีฬา และรองเท้าnikeมากมายครับ  

นอกจากนั้นแล้ว(ผมแอบเห็นตอนพนักงานเปิดประตูที่เขียนว่าเฉพาะพนักงาน แม่เจ้า!!รองเท้าnikeเป็นโกดังเลย
ในชีวิตไม่เคยเห็นรองเท้ามารวมกันมากมายขนาดนี้

แต่รองเท้าบาส nike มี 3-4 รุ่นครับ ลด30%
เด่นๆก็มี
-nike kobe v home ราคาประมาณ 3200
-nike kobe v away  ราคาประมาณ 3200
-nike lebron vii p.s  ราคาประมาณ 3500
-อีกรุ่นไม่รุ้จักครับ ประมาณ 1800
ทั้งหมดไปมาวันนี้ไซค์ เหลือเยอะนะครับ
พอถามดูว่ามีรองเท้าบาสแค่นี้เหรอครับ  เขาบอกว่าพึ่งเปิด  คงประมาณอีก 4 เดือน ของจะมีมาอีกเยอะ jordan ก็จะตามมานะครับ

เชิญชวนมาเที่ยวกันนะครับ...outlet อุดร

ยู-บาสเกตบอล ดอท คอม

Offline —(•-Dew-•)—

• ปี 3
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +4/-0
  • —•`Dew`☼☼
    • MSN Messenger - chaiwat0125@hotmail.com
    • Email
เยี่ยมเลยครับ

ผมอยู่สกล ว่างๆจะไปเที่ยวครับ

ได้แหล่งรองเท้า ถูกๆละ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ
สูง :165
หนัก :51
ชื่อ : ดิว

Offline เซียวฮื่อยี้

• ผู้ขาย ยืนยันแล้ว
  • ปี 4
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +47/-0
    • Email
ข่าวดีของคนอุดร ที่นั่นคนเล่นบาสเยอะจริง ๆ ครับ

อิจฉา ๆ คนอุดรที่ได้เลือกรองเท้าดี ๆ

และเอ่อ...ภาพแรก....มาเรีย ชาราโปว่า..!?

นู๋อยากไปอุดร.....ง่า..

Offline kingbell

• ปี 2
  • **
  • อัจฉริยะ!!
ข่าวดีของคนอุดร ที่นั่นคนเล่นบาสเยอะจริง ๆ ครับ

อิจฉา ๆ คนอุดรที่ได้เลือกรองเท้าดี ๆ

และเอ่อ...ภาพแรก....มาเรีย ชาราโปว่า..!?

ปกติก็มีร้านอยู่เซ็นทรัน ขายถูกอยู่นะครับ ผมซื้อบ่อย  แต่ยิ่งมีoutlet ตาย!จนแน่ๆ

คนอุดรเล่นเยอะจิงๆครับ  ต่อคิวจนไม่ได้เล่นล่ะผม
เจอกันได้ที่วิลัยพละและราชพัดได้  

เออ...มีรูปkobeขนาดใหญ่เท่ารูปมาเรีย ชาราโปว่าครับ  สวยมากไม่กล้าถ่ายกลัวเขาด่า
ว่าจะถอนรูปkobe กลับบ้านอยู่  จั่งชี่มันต้องถอน ;D

Offline silafang

• ปี 4
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +25/-0
    • Email
ยินดีด้วยครับ

Offline zuithengo

• ปี 3
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +1/-0
    • Email
เมื่อไรจะมี outlet แถวๆนครสวรรค์บ้างครับ
ตรึก โป๊ะ !!!

Kl20SZ

• Guest
ดีเลยครับ

คนอุดรก็มี Outlet กับเค้าบ้างแล้ว

มีของดีๆและราคาเบาๆมาให้เลือกสรรเลือกช๊อปกันอีก

^^

Offline Whenfallinlove

• ปี 3
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +3/-0
    • MSN Messenger - kiow_sud_ror@hotmail.com
    • Email

ปกติก็มีร้านอยู่เซ็นทรัน ขายถูกอยู่นะครับ ผมซื้อบ่อย  แต่ยิ่งมีoutlet ตาย!จนแน่ๆ

คนอุดรเล่นเยอะจิงๆครับ  ต่อคิวจนไม่ได้เล่นล่ะผม
เจอกันได้ที่วิลัยพละและราชพัดได้  

เออ...มีรูปkobeขนาดใหญ่เท่ารูปมาเรีย ชาราโปว่าครับ  สวยมากไม่กล้าถ่ายกลัวเขาด่า
ว่าจะถอนรูปkobe กลับบ้านอยู่  จั่งชี่มันต้องถอน ;D
555+ถอนมาแล้วอย่าลืมมาอวดนะครับ ;D

Offline tumo

• ปี 4
  • อย่าบอกว่าทำไม่ได้ถ้าไม่ได้ทำ
    • http://upic.me/
ดีใจด้วยนะครับฝากดูเสื้อ kobe allstar 2010
ให้หน่อยนะครับถ้ามีหรือไม่ยังไง pm มาบอกด้วยนะครับ  ;)
ประวัติศาสตร์มักจะวนกลับมาที่เดิม สิ่งที่เปลี่ยนไปในเวลาก็คือตัวละคร
ท่าน ว.วชิรเมธี

Offline Slamjam

• ผู้ขาย ยืนยันแล้ว
  • ปี 4
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +67/-0
  • Slamjam Shop
ได้ที่เที่ยวใหม่แล้วครับ ;D
Slamjam Shop

Offline PEXPOO

• ปี 4
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +20/-0
    • MSN Messenger - pexpoo@hotmail.com
    • Email
7ps ราคาน่าสนากครับ แต่มีคนไส่ที่สนามละความอยากเลยลดฮวบ

Offline LasT_MaN_StaNdinG

• ปี 3
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +0/-0
  • คนไทย ถ้าจะทำอะไร ก็ไม่แพ้ชาติใดในโลก
    • Email
มี Cradle Rock ไหมครับ

อิอิ

Offline Parson's

• ปี 4
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +24/-0
    • MSN Messenger - gameroro@keroro.giroro.com
    • Email
มี Cradle Rock ไหมครับ

อิอิ

ไม่่มีครับ ส่วนใหญ่จะมีรองเท้าใส่เล่น แล้วก็พวก รองเท้าวิ่้งอะครับ

รองเท้าบาสยังไม่ค่อยมีเท่าไร แต่เสื้อผ้าสวยๆ เยอะครับ ของแบรน Nike , Air Jordan

Offline proxy321

• ปี 3
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +3/-0
    • www.KK-Bas.com
    • Email
มีของแบรนด์อื่นๆอีกเพียบเลยด้วยครับ

สำรับ outlet อุดร  ตอนนี้ลดเยอะด้วย

ใครว่างๆก็ไปเดินเที่ยวชมกันนะครับ

www.KK-Bas.com

จำหน่าย ขาย : ชุดกีฬาบาสเก็ตบอล ชุดบาส ราคาประหยัด พร้อมให้เลือกสรรมากมาย หลายขนาด สนใจเชิญดูสินค้าก่อนได้ที่ www.kk-bas.com

ยู-บาสเกตบอล ดอท คอม

Offline KoomZobe

• ปี 4
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +51/-0
  • Kobe and his daughter น่ารักมากๆ
Wow !
ดีครับ
Name: KoomZobe
Height: 185
Weight: 95
Position: C, PF , SF
used to be an asshole but now grown up and be more mature as fuck