เรื่อง: สิ้นสุดการรอคอย outlet อุดร เปิดแล้ว..

7765

My Name: kingbell ออฟไลน์
08/16/10 18:42:20
หลังจากได้ยินข่าวว่าจะเปิดนานแล้ว

ก็เปิดสักที  outlet อุดร  เปิดเมื่อวันแม่ที่ผ่านมาครับ  ดีใจสุดๆครับ ;D
รอคอยมานานแล้ว รู้ข่าววันี้ก็รีบบีดรถไปทันทีครับ  

เมื่อเข้าไปดูภายในร้าน nike outlet ก็พบกับอุปกรณ์กีฬา และรองเท้าnikeมากมายครับ  

นอกจากนั้นแล้ว(ผมแอบเห็นตอนพนักงานเปิดประตูที่เขียนว่าเฉพาะพนักงาน แม่เจ้า!!รองเท้าnikeเป็นโกดังเลย
ในชีวิตไม่เคยเห็นรองเท้ามารวมกันมากมายขนาดนี้

แต่รองเท้าบาส nike มี 3-4 รุ่นครับ ลด30%
เด่นๆก็มี
-nike kobe v home ราคาประมาณ 3200
-nike kobe v away  ราคาประมาณ 3200
-nike lebron vii p.s  ราคาประมาณ 3500
-อีกรุ่นไม่รุ้จักครับ ประมาณ 1800
ทั้งหมดไปมาวันนี้ไซค์ เหลือเยอะนะครับ
พอถามดูว่ามีรองเท้าบาสแค่นี้เหรอครับ  เขาบอกว่าพึ่งเปิด  คงประมาณอีก 4 เดือน ของจะมีมาอีกเยอะ jordan ก็จะตามมานะครับ

เชิญชวนมาเที่ยวกันนะครับ...outlet อุดร

My Name: —(•-Dew-•)— ออฟไลน์
ตอบกลับ #1 08/16/10 18:59:55
เยี่ยมเลยครับ

ผมอยู่สกล ว่างๆจะไปเที่ยวครับ

ได้แหล่งรองเท้า ถูกๆละ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ
สูง :165
หนัก :51
ชื่อ : ดิว

ผู้ขาย ยืนยันแล้ว
ตอบกลับ #2 08/16/10 19:06:45
ข่าวดีของคนอุดร ที่นั่นคนเล่นบาสเยอะจริง ๆ ครับ

อิจฉา ๆ คนอุดรที่ได้เลือกรองเท้าดี ๆ

และเอ่อ...ภาพแรก....มาเรีย ชาราโปว่า..!?

นู๋อยากไปอุดร.....ง่า..

My Name: kingbell ออฟไลน์
ตอบกลับ #3 08/16/10 19:18:27
ข่าวดีของคนอุดร ที่นั่นคนเล่นบาสเยอะจริง ๆ ครับ

อิจฉา ๆ คนอุดรที่ได้เลือกรองเท้าดี ๆ

และเอ่อ...ภาพแรก....มาเรีย ชาราโปว่า..!?

ปกติก็มีร้านอยู่เซ็นทรัน ขายถูกอยู่นะครับ ผมซื้อบ่อย  แต่ยิ่งมีoutlet ตาย!จนแน่ๆ

คนอุดรเล่นเยอะจิงๆครับ  ต่อคิวจนไม่ได้เล่นล่ะผม
เจอกันได้ที่วิลัยพละและราชพัดได้  

เออ...มีรูปkobeขนาดใหญ่เท่ารูปมาเรีย ชาราโปว่าครับ  สวยมากไม่กล้าถ่ายกลัวเขาด่า
ว่าจะถอนรูปkobe กลับบ้านอยู่  จั่งชี่มันต้องถอน ;D

My Name: silafang ออฟไลน์
ตอบกลับ #4 08/16/10 19:30:08
ยินดีด้วยครับ

My Name: zuithengo ออฟไลน์
ตอบกลับ #5 08/16/10 20:41:31
เมื่อไรจะมี outlet แถวๆนครสวรรค์บ้างครับ
ตรึก โป๊ะ !!!

บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #6 08/16/10 21:06:14
ดีเลยครับ

คนอุดรก็มี Outlet กับเค้าบ้างแล้ว

มีของดีๆและราคาเบาๆมาให้เลือกสรรเลือกช๊อปกันอีก

^^

My Name: Whenfallinlove ออฟไลน์
ตอบกลับ #7 08/16/10 21:11:51

ปกติก็มีร้านอยู่เซ็นทรัน ขายถูกอยู่นะครับ ผมซื้อบ่อย  แต่ยิ่งมีoutlet ตาย!จนแน่ๆ

คนอุดรเล่นเยอะจิงๆครับ  ต่อคิวจนไม่ได้เล่นล่ะผม
เจอกันได้ที่วิลัยพละและราชพัดได้  

เออ...มีรูปkobeขนาดใหญ่เท่ารูปมาเรีย ชาราโปว่าครับ  สวยมากไม่กล้าถ่ายกลัวเขาด่า
ว่าจะถอนรูปkobe กลับบ้านอยู่  จั่งชี่มันต้องถอน ;D
555+ถอนมาแล้วอย่าลืมมาอวดนะครับ ;D

My Name: tumo ออฟไลน์
  • http://upic.me/
ตอบกลับ #8 08/16/10 21:19:28
ดีใจด้วยนะครับฝากดูเสื้อ kobe allstar 2010
ให้หน่อยนะครับถ้ามีหรือไม่ยังไง pm มาบอกด้วยนะครับ  ;)
ประวัติศาสตร์มักจะวนกลับมาที่เดิม สิ่งที่เปลี่ยนไปในเวลาก็คือตัวละคร
ท่าน ว.วชิรเมธี

My Name: Slamjam ออฟไลน์
ผู้ขาย ยืนยันแล้ว
ตอบกลับ #9 08/16/10 21:27:01
ได้ที่เที่ยวใหม่แล้วครับ ;D
Slamjam Shop

My Name: PEXPOO ออฟไลน์
ตอบกลับ #10 08/16/10 22:35:32
7ps ราคาน่าสนากครับ แต่มีคนไส่ที่สนามละความอยากเลยลดฮวบ

My Name: LasT_MaN_StaNdinG ออฟไลน์
ตอบกลับ #11 08/17/10 00:44:48
มี Cradle Rock ไหมครับ

อิอิ

My Name: Parson's ออฟไลน์
ตอบกลับ #12 08/17/10 01:24:35
มี Cradle Rock ไหมครับ

อิอิ

ไม่่มีครับ ส่วนใหญ่จะมีรองเท้าใส่เล่น แล้วก็พวก รองเท้าวิ่้งอะครับ

รองเท้าบาสยังไม่ค่อยมีเท่าไร แต่เสื้อผ้าสวยๆ เยอะครับ ของแบรน Nike , Air Jordan

My Name: proxy321 ออฟไลน์
  • www.KK-Bas.com
ตอบกลับ #13 08/17/10 06:56:13
มีของแบรนด์อื่นๆอีกเพียบเลยด้วยครับ

สำรับ outlet อุดร  ตอนนี้ลดเยอะด้วย

ใครว่างๆก็ไปเดินเที่ยวชมกันนะครับ

www.KK-Bas.com

จำหน่าย ขาย : ชุดกีฬาบาสเก็ตบอล ชุดบาส ราคาประหยัด พร้อมให้เลือกสรรมากมาย หลายขนาด สนใจเชิญดูสินค้าก่อนได้ที่ www.kk-bas.com

My Name: KoomZobe ออฟไลน์
ตอบกลับ #14 08/17/10 07:57:25
Wow !
ดีครับ
Name: KoomZobe
Height: 185
Weight: 95
Position: C, PF , SF
used to be an asshole but now grown up and be more mature as fuck