Author Topic: อยากทราบร้านรองเท้ามือสอง ณ จตุจักรงับ  (Read 7527 times)

0 Members และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Offline G-FORCE 1

• ปี 2
  • **
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +2/-0
  • ชื่อเก่า �$weet ฿ullet�
    • MSN Messenger - lupang_4869@hotmail.com
    • View Profile
    • Email
ร้านรองเท้ามือสอง ที่ไว้ใจได้และราคาไม่แพง ขอรูปด้วยจาดีมากครับ
ขอบคุณทุกคนที่มาตอบกระทู้งับ
ป.ล. ผมไปจตุจักรมางับเจอร้านขายรองเท้ามือสองโฆตรแพงเลยพื้นหายไปนิดหน่อย and1 850 สีดำขาว nike สภาพสถุน 850
เซงครับ เจอแต่ร้านห่วยๆ ฮือฮือT_T :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ >:( >:( >:( >:( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
"Some dream of worthy accomplishments, while others stay awake and do them."
บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ

Offline gopmans2009

• ปี 3
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +17/-0
    • รับสมัคร นร./นศ. ทำงานพิเศษกับ ซุปเปอร์แวร์
    • Email
ไปจตุจักร ต้องพกดวงไปเยอะๆครับ ฮ่าๆ

เพราะส่วนมาก รองเท้าบาส จะมีเเต่  :o ของเก๊  :o นะครับ

เท่าที่เหนนะครับ ผมก็กะจะไปสอยซักคู่อะครับ เเต่ทำใจซื้อไม่ลง อิอิ

ส่วนร้านรองเท้านั้น ผมไม่รุจักร้านไหนเลยครับ  เพราะไปไม่บ่อย

อันนี้ ต้อง รอ เเฟนตัวยง มาตอบละครับ  ;D
รับสมัคร นร./นศ. ทำงานพิเศษกับ ซุปเปอร์แวร์
http://jobsrithai.weebly.com/

Offline CuppuciinoCream

• ปี 4
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +35/-0
  • CuppuciinoCream
    • MSN Messenger - cuppuciinocream@hotmail.com
    • Email
โครงการ3 ปลอมเยอะมากครับเดียวนี้ มีร้านเชื่อถือได้หยิบมือเดียวเท่านั้น ลองดูอย่างไม่ประมาทแล้วกันนะครับ

เอาด้วยๆ เย้ๆ ติดรางวัลกะเค้า ด้วยหละ
ชื่อ ตี๋-น้อย  แน่หนุ่มหนุ่มแน่น

Offline Saikoro

• ปี 3
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +1/-0
  • Just Do It
    • Email
ร้านที่ไม่เคยเห็นมีปลอมก็มีปนๆมาเฉยเลย
Determination 20

Offline todaymasui

• ปี 3
  • เล่นบาสเกตบอลดี ต้องขยันซ้อมพื้นฐานเบสิกให้ดีก่อน
    • AOL Instant Messenger - -+-
    • Yahoo Instant Messenger - -+-
[size=16pt]สวนจตุจักร เดี่ยวนี้ของแท้ปลอม ปนมาด้วยกันเหมือนสายฝนครับ ต้องระวัง เรื่องราคาก็ 700 - 1500 บาท ราคานี้รวมกันทุกร้านที่ผมเคยเิดินไปสำรวจนะครับ

ถ้าคุณคิดว่าคุณมีเงินซัก 1000 - 2000 บาท ผมแนะนำให้ซื้อมือสองจากในเวปบอร์ดของเราครับ เพราะสามารถพูดคุยราคา ขอดูของก่อนได้ครับ

อาจจะดูแล้วเรื่องมากไม่สะดวก แต่ผมว่า ได้ของแท้ ที่ถูกใจ ราคาพอใจ (อันนี้แล้วแต่ความคิดของบุคคล) สบายใจครับ แล้วเป็นการสนับสนุนสินค้าคนในบอร์ด้วย
[/size]

Offline sangsomz

• ปี 4
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +53/-0
อีกเรื่องที่อยากให้ดูดีๆก่อนซื้อรองเท้าจากจตุจักรคือ เรื่องพื้นครับ ลองสังเกตุว่าพื้นเหลืองหรือแข็งผิดปกติรึไม่?
ถ้าใช่แสดงว่ายางหมดอายุแล้วครับ หรือที่พวกเราเรียกว่ายางตายนั่นเองครับ ;D

Offline —(•-Dew-•)—

• ปี 3
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +4/-0
  • —•`Dew`☼☼
    • MSN Messenger - chaiwat0125@hotmail.com
    • Email
[size=16pt]สวนจตุจักร เดี่ยวนี้ของแท้ปลอม ปนมาด้วยกันเหมือนสายฝนครับ ต้องระวัง เรื่องราคาก็ 700 - 1500 บาท ราคานี้รวมกันทุกร้านที่ผมเคยเิดินไปสำรวจนะครับ

ถ้าคุณคิดว่าคุณมีเงินซัก 1000 - 2000 บาท ผมแนะนำให้ซื้อมือสองจากในเวปบอร์ดของเราครับ เพราะสามารถพูดคุยราคา ขอดูของก่อนได้ครับ

อาจจะดูแล้วเรื่องมากไม่สะดวก แต่ผมว่า ได้ของแท้ ที่ถูกใจ ราคาพอใจ (อันนี้แล้วแต่ความคิดของบุคคล) สบายใจครับ แล้วเป็นการสนับสนุนสินค้าคนในบอร์ด้วย
[/size]

+1 ครับเห็นด้วยอย่างยิ่ง ดีกว่าไปเสี่ยงดวง เอา ถ้าไม่มีความรุ้เรื่องรองเท้าบาส อะครับ
สูง :165
หนัก :51
ชื่อ : ดิว

Offline SyLah

• ปี 4
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +14/-0
อีกเรื่องที่อยากให้ดูดีๆก่อนซื้อรองเท้าจากจตุจักรคือ เรื่องพื้นครับ ลองสังเกตุว่าพื้นเหลืองหรือแข็งผิดปกติรึไม่?
ถ้าใช่แสดงว่ายางหมดอายุแล้วครับ หรือที่พวกเราเรียกว่ายางตายนั่นเองครับ ;D

จริงครับ

อันนี้เคยเจอมากับตัวครับ สภาพดีมากพื้นเต็ม แต่ใส่ไม่ได้เรื่องเลย ทั้งลื่นทั้งแข็ง ตอนแรกนึกว่าตัวเองเสียรู้ซื้อของปลอมมา
เลยตัดสินใจผ่าดู อ้าว!.ก็มีแอร์ครบนี่หว่า สรุป ยางตายครับ

Offline G-FORCE 1

• ปี 2
  • **
  • ชื่อเก่า �$weet ฿ullet�
    • MSN Messenger - lupang_4869@hotmail.com
    • Email
ผมกด "ขอบคุณสมาขิกนี้" ไห้ทุกคนแล้วนน้าคร้าฟขอบคุณคร้าฟฟฟฟๆๆๆ :o ;D ;D
"Some dream of worthy accomplishments, while others stay awake and do them."
บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ

Offline อ้ายบายเมียงแมน

• ปี 1
  • *
  • คำขอบคุณจากเพื่อน +0/-0
  • บ่ฮู้ละ
    • Email
ไป MBK เลย ซื้อแพงครั้งเดียว ใช้ได้นานนนนนน

ยู-บาสเกตบอล ดอท คอม