เรื่อง: วิธีการเล่นกล้ามแขนกับท้อง

13595

My Name: okanami ออฟไลน์
01/03/10 17:59:04
มีคนเคยบอกว่าถ้าเล่นกล้ามแขนอาทิตไหนก้เล่นอย่างเดียวทั้งอาทิตย์ แล้วอาทิตไหนเล่นท้องก้ท้อง
ตลอดอาืทิต  กับเล่นไปพร้อมกันทั้งสองอย่างภายในอาทิตเดียวกัน แบบไหนดีกว่ากันอ่าครับ ??? ???

My Name: MoMo_TaRo_Dunk!!! ออฟไลน์
ตอบกลับ #1 01/03/10 18:26:39
มั่วแล้วครับ ไปหาข้อมูลใหม่ มันไม่ได้้เกี่ยวกันเลยกับไอทั้งอาทิตย์เนี้ย

My Name: okanami ออฟไลน์
ตอบกลับ #2 01/03/10 18:54:59
อ่าครับ ขอบคุงงับ

My Name: sangsomz ออฟไลน์
ตอบกลับ #3 01/04/10 00:22:42
มีคนเคยบอกว่าถ้าเล่นกล้ามแขนอาทิตไหนก้เล่นอย่างเดียวทั้งอาทิตย์ แล้วอาทิตไหนเล่นท้องก้ท้อง
ตลอดอาืทิต  กับเล่นไปพร้อมกันทั้งสองอย่างภายในอาทิตเดียวกัน แบบไหนดีกว่ากันอ่าครับ ??? ???

กล้ามเนื้อส่วนท้องและส่วนแขนเป็นคนละส่วนและแยกกันอย่างชัดเจนนะครับ
ดังนั้นเราจึงเล่นกล้ามท้องและส่วนแขนในอาทิตย์เดียวกันได้ครับ ;D