เฮฮา..ปาร์ตี้..มาที่นี่เลย > U-bas คาเฟ่ (เรื่องทั่วไปไม่เกี่ยวกับบาสเกตบอล)

สกินเฮดดด !!

<< < (3/5) > >>

biozero7:
แนวครับ

suicide:
เมื่อก่อนผมก็ตัด คับ สกินเฮด เกือบ สองปี แล้วตอนนี้เบื่อแล้ว อิอิ

~♠}•พงษ์•{♠~:
ตัดเป็นเบอร์ซิคับ

ที่ผมตัดนะ บนเบอร์3 ล่างเบอร์2

มันจะอยู่ดีกว่าเบอร์เดียวกันทั้งหัว

Parson's:
ไม่เห็นจะแปลกนิครับ สกินเฮด ผมตัด เบอร์ 1 ไป ร.ร. ตลอด เจ๋งกว่า รองทรง ทรงนักเรียนอีก เล่นบาส ก็เย็นดี

แต่งตัวไปเดินเล่นก็เข้ากัน (HIP HOP) เหอๆ

champpoint:
ผมก็เคยตัดตอนจะเเข่งบาส ตอนนั้นดูการ์ตูนเเสลมดั้งเห็นซากูรางิตัด สกีนเฮดเเล้วเทพเลยเอา มั้ง  เเต่ผิดคาดเสือกโดนเพื่อนรุมตบ เลยเป็นทรงที่มีชื่อว่า ทรงระเเวงเเก๊บ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version